Frambjóðendur til stjórnarsetu HRFÍ starfsárið 2024-2025

Written by: Hundaræktarfélag Íslands

|

|

Time to read 0 min

Á næsta aðalfundi félagsins verður kosið um tvo aðila í aðalstjórn félagsins til tveggja ára, einn aðila sem varamann félagsins til tveggja ára og einn aðila sem varamann félagsins til eins árs. Framboðsfrestur rann út laugardaginn 30. mars 2024 og bárust eftirfarandi framboð innan tilskilins framboðsfrests:

Aðalstjórn til tveggja ára:

Anna Guðjónsdóttir
Anna Þórunn Björnsdóttir
Sigurður Valdimar Steinþórsson
Sunna Birna Helgadóttir

Varastjórn til tveggja ára:

Elín Edda Alexandersdóttir
Sigurður Valdimar Steinþórsson

Varastjórn til eins árs:

Anna Vigdís Gísladóttir
Klara Símonardóttir
Sigurður Valdimar Steinþórsson

 

Kynning á frambjóðendum verður birt eigi síður en 10. apríl n.k. Upplýsingar um fyrirkomulag kosninga voru kynntar samhliða auglýsingu um aðalfund hér á heimasíðu félagsins þann 13. mars síðast liðinn.