Sýningadagatal

2024

Hvolpasýning 27. janúar
Melabraut 17, Hafnarfirði
Íslenskir dómarar og dómaraefni

Norðurljósa sýning - Alþjóðleg sýning Reykjavík 2.-3. mars
Dómarar: Annukka Paloheimo (Finland), Diane Ritchie Stewart (Írland), Einar Paulsen (Danmörk), Inga Siil (Eistland), Katharina Round (Frakkland), Leni Finne (Finnland) og Liz-Beth Liljeqvist (Svíþjóð)
Gjaldskrá 1: 22. janúar kl. 15
Gjaldskrá 2: 5. febrúar kl. 15


​NKU Norðurlandasýning & Reykjavík Winner 8.-9. júní
Dómarar: Beata Petkevica (Lettland), Eva Nielsen (Svíþjóð), Gunnar Nymann (Danmörk), Jean Lawless (Írland), Kaisa Matteri Gold (Finnland), Karl-Erik Johansson (Svíþjóð), Paul Lawless (Írland) og Sonny Ström (Svíþjóð)
Gjaldskrá 1: 29. apríl kl. 15
Gjaldskrá 2: 13. maí kl. 15


Tvöföld sýning - NKU Norðurlandasýning & alþjóðleg sýning 10.-11. ágúst
Dómarar: Ásta María Guðbergsdóttir (Ísland), Carmen Navarro (Spánn), Carsten Birk (Danmörk), Francesco Cochetti​ (Ítalía), Harto Stockmari (Finnland), Jean Jacques Dupas (Frakkland), Jessie Borregaard Madsen (Svíþjóð), John Jakobsen (NO), Johnny Andersson (Svíþjóð), Myles Leonard (Írland), Tracey Douglas (Írland)
Gjaldskrá 1: 1. júlí kl. 15
Gjaldskrá 2: 15. júlí kl. 15


Alþjóðlegsýning 28.-29. september
Dómarar: Aleksandar Petrovic (Serbía), Maija Lehtonen (Finnland), Ramune Kazlauskaite (Litháen), Saija Juutilainen (Finnland), Tino Pehar (Króatía)
Gjaldskrá 1: 19. ágúst kl. 15
Gjaldskrá 2: 2. september kl. 15

​Winter Wonderland sýning - NKU Norðurlanda- & Crufts Qualification sýning 23.-24. nóvember
Dómarar: Bo Skalin (Svíþjóð), Elina Haapaniemi (Finnland), Jan Herngren (Svíþjóð), Kurt Nilsson (Svíþjóð), Lilja Dóra Halldórsdóttir (Ísland), Veli-Pekka Kumpumäki (Finnland)
Gjaldskrá 1: 14. október kl. 15
Gjaldskrá 2: 28. október kl. 15

2025

Norðurljósa sýning - Alþjóðleg sýning Reykjavík 1.-2. mars
Dómarar: Bojan Matakovic (Króatía), Jeff Horswell (Bretland)


​Norðurlandasýning & Reykjavík Winner 21.-22. júní
Dómarar: Helen Tonkson (Eistland)


Alþjóðleg sýning og NKU Norðurlandasýning 16.-17. ágúst
Dómarar: 


Alþjóðlegsýning 4.-5. október
Dómarar:


​Winter Wonderland sýning - NKU Norðurlanda- & Crufts Qualification sýning 29.-30. nóvember
Dómarar:

Liðnar sýningar

2023

Alþjóðlegsýning 7.-8. október
Dómarar: Auður Sif Sigurgeirsdóttir (Ísland), Elisabeth Spillman (Svíþjóð), Fabrizzio La Rocca (Ítalía), Gerard Jipping (Holland), Maija Mäkinen (Finnland), Moa Persson (Svíþjóð) og Tatjana Urek (Slóvenía).

Hvolpasýning 4. nóvember
Staðsetning: Reiðhöll Fáks, Víðidal
Dómarar: Íslenskir dómarar

Norðurlandamót ungra sýnendna, 25. nóvember
Nordic champion ship in Junior handling, November 2
5
Dómari/Judge: Valerie Nunes-Atkinson (USA)

Winter Wonderland sýning - NKU Norðurlanda- & Crufts Qualification sýning 25.-26. nóvember - ATH ekki hvolpaflokkar á þessari sýningu
Dómarar: Ann Ingram (Írland), Arne Foss (Noregur), Birgitta Svarstad (Svíþjóð), David Connolly (Írland), Lilja Dóra Halldórsdóttir (Ísland), Marianne Holmli (Noregur) og Morag Connolly (Írland).